.:*:.WOF.:*:.

Hãy vì FairyLand cùng nhau xây dựng một forum , một Guild vững vàng

Hãy vì FairyLand cùng nhau xây dựng một forum , một Guild vững vàng
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

We are FairyLand

Trang ChínhLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Trao đổi kinh nghiệm mình biết. (Tránh spam nha để còn dễ tìm)

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
Magic_man
Bang chúng cấp xóm
Bang chúng cấp xóm
Magic_man

Trao đổi kinh nghiệm mình biết. (Tránh spam nha để còn dễ tìm) Empty
Bài gửiTiêu đề: Trao đổi kinh nghiệm mình biết. (Tránh spam nha để còn dễ tìm)   Trao đổi kinh nghiệm mình biết. (Tránh spam nha để còn dễ tìm) Icon_minitimeMon Jun 29, 2009 7:55 pm

Thấy có lẽ nhiều người chưa biết cái cài đặt hiển thị kênh chat. Cái này rất hữu dụng trong CTC và 1 số lúc khác.
Đầu tiên ấn vào cái nút hinh 2 cái tua vít gì đó mà hay dùng lúc out game ấy . Sau đó là nút hình cái màn hình máy tính.
Trao đổi kinh nghiệm mình biết. (Tránh spam nha để còn dễ tìm) Batcaidat
Sau đó sẽ ra một cái bảng thì chọn tán gẫu ở phía trên.
Trao đổi kinh nghiệm mình biết. (Tránh spam nha để còn dễ tìm) TT
Mọi người thường hay để nguyên thế này. Nếu nhìn bên trái thấy chữ TT đang được chọn tức là đây là đang chỉnh chat Thông Thường . Tức là bên phải sẽ là các kênh chat mà mình sẽ nghe được khi đang chat thông thường. Theo mặc đinh thì TT sẽ nghe thấy rất nhiều cả chat Thông Thường , Tổ đội, Bang Phái , @ ...
Trao đổi kinh nghiệm mình biết. (Tránh spam nha để còn dễ tìm) TDthuong
Còn đây là Chat Tổ Đội ( ấn vào chữ tổ đội bên trái) . Có thể để ý khi chat TĐ thì chat bang sẽ bị bỏ nên không nghe được bang nói. Chính điều này sinh ra các trường hợp online mà gọi không trả lời . Theo mình thì nên đánh dấu vào chữ BP (chat bang) để khi đang chat TD cũng có thể nghe bang nói . Như sau:
Trao đổi kinh nghiệm mình biết. (Tránh spam nha để còn dễ tìm) TDnen
Tương tự như vậy với chat bang phái. Và cũng nên bật hết chat @ lên để tiện viêc nghe rao bán, mua trên @. Nếu lúc nào chửi nhau loạn xa không muốn nghe thì tạm tắt đi.
Trao đổi kinh nghiệm mình biết. (Tránh spam nha để còn dễ tìm) BPthuong
Trao đổi kinh nghiệm mình biết. (Tránh spam nha để còn dễ tìm) BPnen
Admin
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Trao đổi kinh nghiệm mình biết. (Tránh spam nha để còn dễ tìm)   Trao đổi kinh nghiệm mình biết. (Tránh spam nha để còn dễ tìm) Icon_minitimeMon Jun 29, 2009 8:14 pm

thực ra ở ngoài cũng chỉnh được mà
https://fairyland.forum-viet.com
Admin
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Trao đổi kinh nghiệm mình biết. (Tránh spam nha để còn dễ tìm)   Trao đổi kinh nghiệm mình biết. (Tránh spam nha để còn dễ tìm) Icon_minitimeMon Jun 29, 2009 8:19 pm

Admin đã viết:

post thêm nhìu bài nha
https://fairyland.forum-viet.com
Magic_man
Bang chúng cấp xóm
Bang chúng cấp xóm
Magic_man

Bài gửiTiêu đề: Re: Trao đổi kinh nghiệm mình biết. (Tránh spam nha để còn dễ tìm)   Trao đổi kinh nghiệm mình biết. (Tránh spam nha để còn dễ tìm) Icon_minitimeMon Jun 29, 2009 8:53 pm

Admin đã viết:
Thì ở ngoài ở trong thì cũng là cái bảng đấy. Nhưng thường chỉnh ở trong hơn. Ví dụ đang chat bang thì đang ở TLT tây nên người ta rao kinh quá thì tắt tạm cái TT trong chat BP đi chẳng hạn. Mấy khi chưa log game mà cần chỉnh đâu
nguyennk
Bang chúng cấp xóm
Bang chúng cấp xóm

Bài gửiTiêu đề: Re: Trao đổi kinh nghiệm mình biết. (Tránh spam nha để còn dễ tìm)   Trao đổi kinh nghiệm mình biết. (Tránh spam nha để còn dễ tìm) Icon_minitimeMon Jun 29, 2009 9:12 pm

bài này hay lem vote anh phiếu ủa mà vote sao Trao đổi kinh nghiệm mình biết. (Tránh spam nha để còn dễ tìm) 507242 Trao đổi kinh nghiệm mình biết. (Tránh spam nha để còn dễ tìm) 416569
Mr_*Ku*^^!
Bang chúng cấp xóm
Bang chúng cấp xóm
Mr_*Ku*^^!

Đến từ : Học viện ChanChu - Tập đoàn chém gió xuyên quốc gia

Bài gửiTiêu đề: Re: Trao đổi kinh nghiệm mình biết. (Tránh spam nha để còn dễ tìm)   Trao đổi kinh nghiệm mình biết. (Tránh spam nha để còn dễ tìm) Icon_minitimeMon Jun 29, 2009 10:13 pm

Cai kenh chat to doi la danh cho CTC cac mem ko co trach nhiem chat kenh bang thy nen de
Bao h CTC xong lai spam tiep chu luc CTC ma spam la dung trach ku manh tay.
May tuan dau la danh mod con tam tha dc
Ve sau danh nhau to la ko co tha thu j ca kenh G luc CTC chi nhung ai co nhiem vu moi dc bao cao con lai la chat kenh to doi voi thong thuong Trao đổi kinh nghiệm mình biết. (Tránh spam nha để còn dễ tìm) 982711
Magic_man
Bang chúng cấp xóm
Bang chúng cấp xóm
Magic_man

Bài gửiTiêu đề: Re: Trao đổi kinh nghiệm mình biết. (Tránh spam nha để còn dễ tìm)   Trao đổi kinh nghiệm mình biết. (Tránh spam nha để còn dễ tìm) Icon_minitimeTue Jun 30, 2009 8:35 pm

Mr_*Ku*^^! đã viết:
Cai kenh chat to doi la danh cho CTC cac mem ko co trach nhiem chat kenh bang thy nen de
Bao h CTC xong lai spam tiep chu luc CTC ma spam la dung trach ku manh tay.
May tuan dau la danh mod con tam tha dc
Ve sau danh nhau to la ko co tha thu j ca kenh G luc CTC chi nhung ai co nhiem vu moi dc bao cao con lai la chat kenh to doi voi thong thuong Trao đổi kinh nghiệm mình biết. (Tránh spam nha để còn dễ tìm) 982711
Chính vì thế mới có bài viết này. Lúc chat TD trong CTC thì bật cả nghe BP lên. khi nghe có người nói có địch ở đâu thì sẵn sàng rồi BC (hoặc ai chỉ huy) chat kênh BP là pt nào đó đên đánh thì đánh Trao đổi kinh nghiệm mình biết. (Tránh spam nha để còn dễ tìm) 529806 ( Nếu là pt mình Trao đổi kinh nghiệm mình biết. (Tránh spam nha để còn dễ tìm) 85368 ) chứ không lẽ chờ BC pm đội trưởng rồi đội trưởng chat TD Trao đổi kinh nghiệm mình biết. (Tránh spam nha để còn dễ tìm) 420965
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Trao đổi kinh nghiệm mình biết. (Tránh spam nha để còn dễ tìm)   Trao đổi kinh nghiệm mình biết. (Tránh spam nha để còn dễ tìm) Icon_minitime

Trao đổi kinh nghiệm mình biết. (Tránh spam nha để còn dễ tìm)
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Lai tranh thu show hang
» Ai biết giúp vịt cái nào!
» moi nguoi post hình mình lên đi
» ks spam nao